Danh mục sản phẩm

Hỗ trợ trực tuyến

Hotline:

0905.991.992

Email: hungdo@tanhuuhoa.com

Website: www.sieuthivanphong.info ; www.maydemtiengiare.vn ; www.maychamconggiare.vn

Quảng cáo

RUBYTECH

RubyTech ES-2226C/CD

Giá: 4.660.000 vnđ

Chi tiết

RubyTech GS-2116C

Giá: 2.165.000 vnđ

Chi tiết

RubyTech GS-5116C

Giá: 1.770.000 vnđ

Chi tiết

RubyTech ES-2226C/CD

Giá bán:4.660.000 vnđ

24-port 10/100Mbps Managed Switch RubyTech ES-2226C/CD – 24-port L2 Plus Managed Fast Ethernet Switch với 2 TP/ SFP Gigabit Dual Media. – Cổng 25 và 26 Dual Media (1000Mbps) SFP/ TP (100/1000 Mbps); 24 cổng 10/100 Base-TX. – Lớp 2: VLAN 802.1q, hoàn toàn giao thức lớp 2. – Cổng bảo mật, STP/ RSTP/ MSTP, trung kế LACP, hỗ trợ nâng cấp băng thông (mỗi nhóm tối đa 8 thành phần), lớp 4 QoS, công nghệ điều khiển STORM (phát sóng, công nghệ đa phương tiện), công nghệ giới hạn băng thông, IGMP Snooping), Isolate Group, ràng buộc địa chỉ IP-MAC, MVR, TACACS+, tiết kiệm điện, DHCP Snooping, DHCP relay, Radius Server. – VSM (Virtual Stacking Management), điều khiển 16 RubyTech chuyển mạch thông qua 1 địa chỉ IP. – Hỗ trợ SFP FE và GE với cổng Uplink (25 và 26). – Hỗ trợ toàn diện đối với web UI/ quản lý CLI. – Nguồn điện: 100 ~ 240VAC hoặc 48VDC (tùy chọn). – Tần số: 50-60 Hz. – Công suất tiêu thụ: 30W. – Nhiệt độ: 0 đến 40ºC. – Độ ẩm: 5% đến 90%. – Kích thước: 44 x 442 x 209 mm. – Trọng lượng: 3kg. – Sản xuất tại Taiwan. – Bảo hành: 12 tháng. Giá trên chưa bao gồm VAT 10%

RubyTech GS-2116C

Giá bán:2.165.000 vnđ

16-port Gigabit Ethernet L2 Managed Switch RubyTech GS-2116C – 16 cổng Gigabit Ethernet L2 quản lý Switch với 2 SFP Dual Media. – 14 cổng TP 10/100/1000 Mbps. – 15 và 16 cổng với Dual Media hỗ trợ SFP fiber/ TP (100/1000Mbps). – Lớp 2: VLAN 802.1q, VLAN, hoàn toàn giao thức lớp 2. – Hỗ trợ cổng bảo mật, STP/RSTP, trung kế LACP. Hỗ trợ nâng cấp băng thông (mỗi nhóm tối đa 8 thành phần), QoS lớp 4. Công nghệ điều khiển STORM (phát sóng, công nghệ đa phương tiện), công nghệ giới hạn băng thông, IGMP Snooping. – VSM (Virtual Stacking management), điều khiển 16 RubyTech chuyển mạch thông qua 1 địa chỉ IP. – Hỗ trợ điều khiển toàn diện đối với web UI/ quản lý CLI – Nguồn điện: 100 ~ 240VAC. – Tần số: 50-60Hz. – Công suất tiêu thụ: 30W. – Nhiệt độ: 0 đến 40ºC. – Độ ẩm: 5% đến 90% – Kích thước: 44 x 442 x 209 mm. – Trọng lượng: 2.86 kg. – Sản xuất tại Taiwan. – Bảo hành: 12 tháng. Giá trên chưa bao gồm VAT 10%

RubyTech GS-5116C

Giá bán:1.770.000 vnđ

16-port 10/100/1000Mbps Switch RubyTech GS-5116C – 16 cổng 10/100/1000 Mbps Gigabit Ethernet Switch với 2 SFP Dual Media – 14 cổng TP 10/100/1000Mbps. – 15 và 16 cổng với Dual Media hỗ trợ Gigabit SFP fiber hoặc mạng LAN (100/1000Mbps). – Cung cấp 2 Gigabit Ethernet Modules tùy chọn: 1000Mbps RJ-45/ 1000Mbps fiber SFP (single-mode/ multi-mode) cho Remote uplink – Tích hợp chuẩn: IEEE 802.3 10Base-T Ethernet (twisted-pair copper), IEEE 802.3u 100Base-TX Ethernet (twisted-pair copper), IEEE 802.3ab 1000Base-T Ethernet (twisted-pair copper), IEEE 802.3Z 1000Base-T Ethernet (Gigabit Fiber), ANSI/ IEEE 802.3 Auto-negotiation. – Địa chỉ MAC: 8K. – Giao diện mạng: 16 cổng 10/ 100/ 1000Mbps RJ-45. – Điều khiển: IEEE802.3x phù hợp cho full-duplex. – Công nghệ kiểm soát cho half-duplex. – Hiển thị LED: 10/100/1000 Mbps, Link/ Act, trạng thái nguồn. – Thiết kế mỏng và chắc chắn. – Không được hỗ trợ: VLAN. – Chế độ truyền dẫn: 10/100Mbps, full/half-duplex (Auto-sensing). – Tốc độ truyền dẫn: 10Mbps: 14880pps (64 Bytes); 100Mbps: 148800pps (64 Bytes); 1000Mbps: 1488000pps (64 Bytes). – Bộ nhớ đệm: 227KB trên chip đệm. – Nguồn điện: 100 ~ 240V AC. – Công suất tiêu thụ: 30W – Tần số: 50 ~ 60Hz. – Nhiệt độ: 0 ~ 40ºc – Độ ẩm: 5% đến 90%. – Kích thước: 44 x 442 x 209 mm – Trọng lượng: 3kg – Sản xuất tại Taiwan. – Bảo hành: 12 tháng. Giá chưa bao gồm VAT 10%