Danh mục sản phẩm

Hỗ trợ trực tuyến

Hotline:

0905.991.992

Email: hungdo@tanhuuhoa.com

Website: www.sieuthivanphong.info ; www.maydemtiengiare.vn ; www.maychamconggiare.vn

Quảng cáo

Hub- Switch

DrayTek VigorSwitch P2261

Giá: 12.800.000 vnđ

Chi tiết

DrayTek VigorSwitch G1260

Giá: 5.650.000 vnđ

Chi tiết

Draytek Vigor Switch P-2261

Giá: 12.750.000 vnđ

Chi tiết

DrayTek Vigor Switch P1090

Giá: 3.280.000 vnđ

Chi tiết

DrayTek VigorSwitch G2260

Giá: 9.590.000 vnđ

Chi tiết

Draytek VigorSwitch G1240

Giá: 5.490.000 vnđ

Chi tiết

Totolink N301RA

Giá: 650.000 vnđ

Chi tiết

Draytek Vigor G2260

Giá: 9.750.000 vnđ

Chi tiết

RubyTech ES-2226C/CD

Giá: 4.660.000 vnđ

Chi tiết

RubyTech GS-2116C

Giá: 2.165.000 vnđ

Chi tiết

RubyTech GS-5116C

Giá: 1.770.000 vnđ

Chi tiết

Switch Totolink S16G

Giá: 1.500.000 vnđ

Chi tiết

Totolink S808

Giá: 235.000 vnđ

Chi tiết

Totolink S505

Giá: 210.000 vnđ

Chi tiết

Totolink N300RB

Giá: 810.000 vnđ

Chi tiết

Totolink N150RB

Giá: 560.000 vnđ

Chi tiết

Totolink N151RA

Giá: 450.000 vnđ

Chi tiết

DrayTek VigorSwitch P2261

Giá bán:12.800.000 vnđ

24-Port 10/100/1000Base-T Gigabit Managed PoE Network Switch - 24 ports RJ45 10/100/1000Mbps with PoE, Fiber SFP/Lan uplink port, 1 console port. - Layer 2: VLAN 802.1q, Full Layer 2 protocol (QoS layer 4, 802.3ad, 802.1x, 802.1D), storm control (broadcast, multicast) - Port Security, STP/RSTP, LACP Trunking for improving bandwidth(Per-group max 4 member), QoS layer 4, storm control (broadcast, multicast), Limite Bandwidth, IGMP Snooping, Isolate Group - VSM (Virtual Stacking Management), control 16 Vigorswitches via Single IP. - Full control via web UI/CLI Management - Power: 100 ~ 240VAC - Made in Taiwan Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng Giá trên đã bao gồm VAT 10%

DayTek Vigorswitch P1090

Giá bán:3.500.000 vnđ

8-Port 10/100/1000Base-T Gigabit PoE Network Switch - 8 ports RJ45 10/100/1000Mbps with PoE, Full Power - 802.3af Power Over Ethernet (Half and full Power) - 150 Watts for all PoE Power (15.4W/port) - 48V/DC per Port Output Zero configuration - 15.4watt Max per Port (Full Power) - Power: 100 ~ 240VAC, 50~60Hz - Made in Taiwan Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng Giá trên đã bao gồm VAT 10%

DrayTek VigorSwitch G1260

Giá bán:5.650.000 vnđ

24-Port 10/100/1000Base-T Gigabit Ethernet + 4 SFP Dual Media port Web Smart Switch - 24 port Ethernet 10/100/1000, 4 Fiber SFP/Lan Gigabit uplink port, 1 console port - Web Smart Switch: VLAN 802.1q, - VSM (Virtual Stacking Management), control 16 Vigorswitches via Single IP. - Full control via web UI/CLI Management - Power: 100 ~ 240VAC - Made in Taiwan Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng Giá trên đã bao gồm VAT 10%

DayTek Vigorswitch G1260

Giá bán:5.650.000 vnđ

24-Port 10/100/1000Base-T Gigabit Ethernet + 4 SFP Dual Media port Web Smart Switch - 24 port Ethernet 10/100/1000, 4 Fiber SFP/Lan Gigabit uplink port, 1 console port - Web Smart Switch: VLAN 802.1q, - VSM (Virtual Stacking Management), control 16 Vigorswitches via Single IP. - Full control via web UI/CLI Management - Power: 100 ~ 240VAC - Made in Taiwan Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng. Giá trên đã bao gồm VAT 10%

Draytek Vigor Switch P-2261

Giá bán:12.750.000 vnđ

24-Port 10/100/1000Base-T Gigabit Managed PoE Network Switch - 24 ports RJ45 10/100/1000Mbps with PoE, Fiber SFP/Lan uplink port, 1 console port. - Layer 2: VLAN 802.1q, Full Layer 2 protocol (QoS layer 4, 802.3ad, 802.1x, 802.1D), storm control (broadcast, multicast) - Port Security, STP/RSTP, LACP Trunking for improving bandwidth(Per-group max 4 member), QoS layer 4, storm control (broadcast, multicast), Limite Bandwidth, IGMP Snooping, Isolate Group - VSM (Virtual Stacking Management), control 16 Vigorswitches via Single IP. - Full control via web UI/CLI Management - Power: 100 ~ 240VAC - Made in Taiwan Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng Giá trên chưa bao gồm VAT 10%

DrayTek Vigor Switch P1090

Giá bán:3.280.000 vnđ

8-Port 10/100/1000Base-T Gigabit PoE Network Switch - 8 ports RJ45 10/100/1000Mbps with PoE, Full Power - 802.3af Power Over Ethernet (Half and full Power) - 150 Watts for all PoE Power (15.4W/port) - 48V/DC per Port Output Zero configuration - 15.4watt Max per Port (Full Power) - Power: 100 ~ 240VAC, 50~60Hz - Made in Taiwan Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng Giá trên chưa bao gồm VAT 10%

DrayTek VigorSwitch G2260

Giá bán:9.590.000 vnđ

24-Port 10/100/1000Base-T Gigabit Ethernet + 4 SFP Dual Media port Managed Switch - 24 port Ethernet 10/100/1000, 4 Fiber SFP/Lan Gigabit uplink port, 1 console port - Layer 2: VLAN 802.1q, Full Layer 2 protocol - Port Security, STP/RSTP, LACP Trunking for improving bandwidth(Per-group max 4 member), QoS layer 4, storm control (broadcast, multicast), Limite Bandwidth, IGMP Snooping, Isolate Group - VSM (Virtual Stacking Management), control 16 Vigorswitches via Single IP. - Full control via web UI/CLI Management - Power: 100 ~ 240VAC - Made in Taiwan Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng Giá trên chưa bao gồm VAT 10%

Draytek VigorSwitch G1240

Giá bán:5.490.000 vnđ

24-Port 10/100/1000Base-T Gigabit Ethernet + 4 SFP Dual Media port Web Smart Switch - 24 port Ethernet 10/100/1000, 4 Fiber SFP/Lan Gigabit uplink port, 1 console port - Web Smart Switch: VLAN 802.1q, - VSM (Virtual Stacking Management), control 16 Vigorswitches via Single IP. - Full control via web UI/CLI Management - Power: 100 ~ 240VAC - Made in Taiwan Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng Giá trên đã bao gồm VAT 10%

Totolink N301RA

Giá bán:650.000 vnđ

Tính năng hoàn toàn tương tự N151RA, nhưng bổ sung thêm: - Tốc độ đạt đến 300Mbps - Công suất lớn, Anten cố định, độ lợi cao 2x5dBm - Cho phép 32 thiết bị không dây kết nối cùng lúc (Rất ít thiết bị làm được) Hàng chính hãng bảo hành 36 tháng Giá trên đã bao gồm VAT 10%

Draytek Vigor G2260

Giá bán:9.750.000 vnđ

24-Port 10/100/1000Base-T Gigabit Ethernet + 4 SFP Dual Media port Managed Switch - 24 port Ethernet 10/100/1000, 4 Fiber SFP/Lan Gigabit uplink port, 1 console port - Layer 2: VLAN 802.1q, Full Layer 2 protocol - Port Security, STP/RSTP, LACP Trunking for improving bandwidth(Per-group max 4 member), QoS layer 4, storm control (broadcast, multicast), Limite Bandwidth, IGMP Snooping, Isolate Group - VSM (Virtual Stacking Management), control 16 Vigorswitches via Single IP. - Full control via web UI/CLI Management - Power: 100 ~ 240VAC - Made in Taiwan Giá trên chưa bao gồm VAT 10%

DrayTek Vigor switch G1240

Giá bán:5.150.000 vnđ

24-Port 10/100/1000Base-T Gigabit Ethernet + 4 SFP Dual Media port Web Smart Switch - 24 port Ethernet 10/100/1000, 4 Fiber SFP/Lan Gigabit uplink port, 1 console port - Web Smart Switch: VLAN 802.1q, - VSM (Virtual Stacking Management), control 16 Vigorswitches via Single IP. - Full control via web UI/CLI Management - Power: 100 ~ 240VAC - Made in Taiwan Giá trên chưa bao gồm VAT 10%

RubyTech ES-2226C/CD

Giá bán:4.660.000 vnđ

24-port 10/100Mbps Managed Switch RubyTech ES-2226C/CD – 24-port L2 Plus Managed Fast Ethernet Switch với 2 TP/ SFP Gigabit Dual Media. – Cổng 25 và 26 Dual Media (1000Mbps) SFP/ TP (100/1000 Mbps); 24 cổng 10/100 Base-TX. – Lớp 2: VLAN 802.1q, hoàn toàn giao thức lớp 2. – Cổng bảo mật, STP/ RSTP/ MSTP, trung kế LACP, hỗ trợ nâng cấp băng thông (mỗi nhóm tối đa 8 thành phần), lớp 4 QoS, công nghệ điều khiển STORM (phát sóng, công nghệ đa phương tiện), công nghệ giới hạn băng thông, IGMP Snooping), Isolate Group, ràng buộc địa chỉ IP-MAC, MVR, TACACS+, tiết kiệm điện, DHCP Snooping, DHCP relay, Radius Server. – VSM (Virtual Stacking Management), điều khiển 16 RubyTech chuyển mạch thông qua 1 địa chỉ IP. – Hỗ trợ SFP FE và GE với cổng Uplink (25 và 26). – Hỗ trợ toàn diện đối với web UI/ quản lý CLI. – Nguồn điện: 100 ~ 240VAC hoặc 48VDC (tùy chọn). – Tần số: 50-60 Hz. – Công suất tiêu thụ: 30W. – Nhiệt độ: 0 đến 40ºC. – Độ ẩm: 5% đến 90%. – Kích thước: 44 x 442 x 209 mm. – Trọng lượng: 3kg. – Sản xuất tại Taiwan. – Bảo hành: 12 tháng. Giá trên chưa bao gồm VAT 10%

RubyTech GS-2116C

Giá bán:2.165.000 vnđ

16-port Gigabit Ethernet L2 Managed Switch RubyTech GS-2116C – 16 cổng Gigabit Ethernet L2 quản lý Switch với 2 SFP Dual Media. – 14 cổng TP 10/100/1000 Mbps. – 15 và 16 cổng với Dual Media hỗ trợ SFP fiber/ TP (100/1000Mbps). – Lớp 2: VLAN 802.1q, VLAN, hoàn toàn giao thức lớp 2. – Hỗ trợ cổng bảo mật, STP/RSTP, trung kế LACP. Hỗ trợ nâng cấp băng thông (mỗi nhóm tối đa 8 thành phần), QoS lớp 4. Công nghệ điều khiển STORM (phát sóng, công nghệ đa phương tiện), công nghệ giới hạn băng thông, IGMP Snooping. – VSM (Virtual Stacking management), điều khiển 16 RubyTech chuyển mạch thông qua 1 địa chỉ IP. – Hỗ trợ điều khiển toàn diện đối với web UI/ quản lý CLI – Nguồn điện: 100 ~ 240VAC. – Tần số: 50-60Hz. – Công suất tiêu thụ: 30W. – Nhiệt độ: 0 đến 40ºC. – Độ ẩm: 5% đến 90% – Kích thước: 44 x 442 x 209 mm. – Trọng lượng: 2.86 kg. – Sản xuất tại Taiwan. – Bảo hành: 12 tháng. Giá trên chưa bao gồm VAT 10%

RubyTech GS-5116C

Giá bán:1.770.000 vnđ

16-port 10/100/1000Mbps Switch RubyTech GS-5116C – 16 cổng 10/100/1000 Mbps Gigabit Ethernet Switch với 2 SFP Dual Media – 14 cổng TP 10/100/1000Mbps. – 15 và 16 cổng với Dual Media hỗ trợ Gigabit SFP fiber hoặc mạng LAN (100/1000Mbps). – Cung cấp 2 Gigabit Ethernet Modules tùy chọn: 1000Mbps RJ-45/ 1000Mbps fiber SFP (single-mode/ multi-mode) cho Remote uplink – Tích hợp chuẩn: IEEE 802.3 10Base-T Ethernet (twisted-pair copper), IEEE 802.3u 100Base-TX Ethernet (twisted-pair copper), IEEE 802.3ab 1000Base-T Ethernet (twisted-pair copper), IEEE 802.3Z 1000Base-T Ethernet (Gigabit Fiber), ANSI/ IEEE 802.3 Auto-negotiation. – Địa chỉ MAC: 8K. – Giao diện mạng: 16 cổng 10/ 100/ 1000Mbps RJ-45. – Điều khiển: IEEE802.3x phù hợp cho full-duplex. – Công nghệ kiểm soát cho half-duplex. – Hiển thị LED: 10/100/1000 Mbps, Link/ Act, trạng thái nguồn. – Thiết kế mỏng và chắc chắn. – Không được hỗ trợ: VLAN. – Chế độ truyền dẫn: 10/100Mbps, full/half-duplex (Auto-sensing). – Tốc độ truyền dẫn: 10Mbps: 14880pps (64 Bytes); 100Mbps: 148800pps (64 Bytes); 1000Mbps: 1488000pps (64 Bytes). – Bộ nhớ đệm: 227KB trên chip đệm. – Nguồn điện: 100 ~ 240V AC. – Công suất tiêu thụ: 30W – Tần số: 50 ~ 60Hz. – Nhiệt độ: 0 ~ 40ºc – Độ ẩm: 5% đến 90%. – Kích thước: 44 x 442 x 209 mm – Trọng lượng: 3kg – Sản xuất tại Taiwan. – Bảo hành: 12 tháng. Giá chưa bao gồm VAT 10%

Switch Totolink S16G

Giá bán:1.500.000 vnđ

16 ports 10/100/1000Mbps, Auto negotiation (MDI/MDIX) - Wire-speed performance, desktop size - Support per-port bandwidth control - Support flow control, Nway auto-negotiation for any port - MAC address auto-leading and auto AGING - Store and forward - Support PHY register read/write access Hàng chính hãng bảo hành 36 tháng Giá trên đã bao gồm VAt 10%

Totolink S808

Giá bán:235.000 vnđ

8 ports 10/100Mbps, Auto negotiation (MDI/MDIX) - Wire-speed performance, desktop size - MAC address auto-leading and auto AGING - Store and forward BẢO HÀNH CẢ SÉT ĐÁNH, CHÁY NỔ Hàng chính hãng bảo hành 36 tháng Giá trên đã bao gồm VAt 10%

Totolink S505

Giá bán:210.000 vnđ

Model S505 - 10/100M Ethernet Switch 5port Standard IEEE802.3, 802.3u, 802.3x Basic function Wire-speed Performance Mac Address Auto-Learning And Auto-Aging IEEE802.3x flow control for Full-Duplex Mode and backpressure for Half-Duplex Mode MAC Address Table 1K Network Media 10Base-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m) EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m) 100Base-Tx: UTP category 5, 5e cable (maximum 100m) EIA/TIA-568 1100Ω STP (maximum 100m LED Power, Link/Act Port 5port 10/100Mbps Auto-Negotiation RJ45 ports (Auto MDI/MDIX) Transmission Method Store-and-Forward Operating Temperature 0 ~ 55℃ Storage -40°C~70°C (-40℉~158℉) Humidity 5 ~ 95% non-condensing Power External DC Power adapter (linear) DC5V,1A Hàng chính hãng bảo hành 36 tháng Giá trên đã bao gồm VAT 10%

Totolink N300RB

Giá bán:810.000 vnđ

Sử dụng CPU Broadcom cho hiệu suất cao và ổn định - 1 WAN port (10/100Mbps) cho cáp quang FTTH hoặc Cable modem (truyền hình cáp) - 4 LAN port (10/100Mbps) tự động nhận cáp thẳng, cáp chéo - Hỗ trợ WIFI chuẩn B,G,N. Tốc độ đạt đến 300Mbps - Công suất cực lớn 100mW với 02 Anten độ lợi cao 2x8dBi (2T2R) - Hỗ trợ 3 SSID (tương đương 3 Access point) - Cho phép giới hạn băng thông cho SSID 2 & 3 (SSID dành cho nhân viên và khách) - Hỗ trợ nhiều chuẩn bảo mật 64/128-bit WEP, WPA/WPA2 và 802.1x - Hỗ trợ WPS (Wi-Fi Protected Setup) with one-click button - Cho phép 32 thiết bị không dây kết nối cùng lúc - Hỗ trợ Isolate LAN (Cô lập mạng wireless với mạng LAN) - Chức năng Smart QoS giúp quản lý băng thông tối ưu - DHCP server protection (tương tự Bind IP to MAC của DrayTek) - Chức năng WMM cho phép truyền tải nội dung Video HD không dây; Ứng dụng kết nối IP Camera wireless, IPTV không dây, Smart TV - Chức năng mở rộng vùng phủ sóng với nhiều cách khác nhau: Wireless WAN, Bridge, Repeater,WDS. Dễ dàng thu sóng và phát lại từ bất kỳ nguồn nào; Thích hợp cho nhà cao tầng, biệt thự, khách sạn,..không thể kéo dây. - VPN server with 5 connection PPTP, Host-to-LAN (thuận lợi cho người thường xuyên di chuyển muốn kết nối về văn phòng) - Hỗ trợ khởi động máy tính từ xa Wake-on-LAN - Hỗ trợ Port forwarding, DMZ, DHCP Server, DynDNS, NO-IP - Hỗ trợ IP, URL, Port, MAC filter - Tỏa rất ít nhiệt khi hoạt động, khả năng làm việc liên tục không bị treo Hàng chính hãng bảo hành 36 tháng Giá trên đã bảo gồm VAT 10%

Totolink N150RB

Giá bán:560.000 vnđ

Sử dụng CPU Broadcom cho hiệu suất cao và ổn định - 1 WAN port (10/100Mbps) cho cáp quang FTTH hoặc Cable modem (truyền hình cáp) - 4 LAN port (10/100Mbps) tự động nhận cáp thẳng, cáp chéo - Hỗ trợ WIFI chuẩn B,G,N. Tốc độ đạt đến 150Mbps - Công suất cực lớn 100mW với 01 Anten độ lợi cao 1x8dBi (1T1R) - Hỗ trợ 3 SSID (tương đương 3 Access point) - Cho phép giới hạn băng thông cho SSID 2 & 3 (SSID dành cho nhân viên và khách) - Hỗ trợ nhiều chuẩn bảo mật 64/128-bit WEP, WPA/WPA2 và 802.1x - Hỗ trợ WPS (Wi-Fi Protected Setup) with one-click button - Cho phép 32 thiết bị không dây kết nối cùng lúc - Hỗ trợ Isolate LAN (Cô lập mạng wireless với mạng LAN) - Chức năng Smart QoS giúp quản lý băng thông tối ưu - DHCP server protection (tương tự Bind IP to MAC của DrayTek) - Chức năng WMM cho phép truyền tải nội dung Video HD không dây; Ứng dụng kết nối IP Camera wireless, IPTV không dây, Smart TV - Chức năng mở rộng vùng phủ sóng với nhiều cách khác nhau: Wireless WAN, Bridge, Repeater,WDS. Dễ dàng thu sóng và phát lại từ bất kỳ nguồn nào; Thích hợp cho nhà cao tầng, biệt thự, khách sạn,..không thể kéo dây. - VPN server with 5 connection PPTP, Host-to-LAN (thuận lợi cho người thường xuyên di chuyển muốn kết nối về văn phòng) - Hỗ trợ khởi động máy tính từ xa Wake-on-LAN - Hỗ trợ Port forwarding, DMZ, DHCP Server, DynDNS, NO-IP - Hỗ trợ IP, URL, Port, MAC filter - Tỏa rất ít nhiệt khi hoạt động, khả năng làm việc liên tục không bị treo Hàng chính hãng bảo hành 36 tháng Giá trên đã bao gồm VAT 10%

Totolink N151RA

Giá bán:450.000 vnđ

1 WAN port (10/100Mbps) cho cáp quang FTTH hoặc Cable modem (truyền hình cáp) - 4 LAN port (10/100Mbps) tự động nhận cáp thẳng, cáp chéo - Hỗ trợ WIFI chuẩn B,G,N. Tốc độ đạt đến 150Mbps - Công suất cực lớn 100mW với 01 Anten cố định độ lợi cao 1x5dBi (1T1R) - Hỗ trợ 3 SSID (tương đương 3 Access point) - Hỗ trợ nhiều chuẩn bảo mật 64/128-bit WEP, WPA/WPA2 và 802.1x - Hỗ trợ WPS (Wi-Fi Protected Setup) with one-click button - Cho phép 32 thiết bị không dây kết nối cùng lúc - Hỗ trợ Isolate LAN (Cô lập mạng wireless với mạng LAN) - DHCP server protection (tương tự Bind IP to MAC của DrayTek) - Chức năng WMM cho phép truyền tải nội dung Video HD không dây; Ứng dụng kết nối IP Camera wireless, IPTV không dây, Smart TV - Chức năng mở rộng vùng phủ sóng với nhiều cách khác nhau: Wireless WAN, Bridge, Repeater,WDS. Dễ dàng thu sóng và phát lại từ bất kỳ nguồn nào; Thích hợp cho nhà cao tầng, biệt thự, khách sạn,..không thể kéo dây. - VPN server with 5 connection PPTP, Host-to-LAN (thuận lợi cho người thường xuyên di chuyển muốn kết nối về văn phòng) - Hỗ trợ khởi động máy tính từ xa Wake-on-LAN - Hỗ trợ Port forwarding, DMZ, DHCP Server, DynDNS, NO-IP - Hỗ trợ IP, URL, Port, MAC filter - Tỏa rất ít nhiệt khi hoạt động, khả năng làm việc liên tục không bị treo Hàng chính hãng bảo hành 36 tháng Giá trên đã bao gồm VAT 10%

« 1 2 3 »