Danh mục sản phẩm

Hỗ trợ trực tuyến

Hotline:

0905.991.992

Email: hungdo@tanhuuhoa.com

Website: www.sieuthivanphong.info ; www.maydemtiengiare.vn ; www.maychamconggiare.vn

Quảng cáo

THIẾT BỊ MẠNG

S+31DLC10D

Giá: 3.950.000 vnđ

Chi tiết

S-31DLC20D

Giá: 1.300.000 vnđ

Chi tiết

S-85DLC05D

Giá: 1.100.000 vnđ

Chi tiết

SOHO Switch RB260GSP

Giá: Liên hệ

Chi tiết

SOHO Switch RB260GS

Giá: 1.540.000 vnđ

Chi tiết

Mikrotik Router CCR1016-12G

Giá: 16.500.000 vnđ

Chi tiết

S+31DLC10D

Giá bán:3.950.000 vnđ

Tổng quát S+31DLC10D là một bộ thu phát SFP + 10G với bước sóng 1310nm, kết nối LC kép, khoảng cách kết nối lên đến 10 km ở chế độ đơn (mode single Đặc tả - Mode: SM - Data rate : 10G - Distance : 10 km - Wavelenght : 1310nm - Connector : Dual LC - Format : SFP+ Giá trên chưa bao gồm VAT 10% Bảo hành 12 tháng Hotline: MR HƯNG 0905.991.992 – 0976.902.902 – 0915.932.933

S-31DLC20D

Giá bán:1.300.000 vnđ

Tổng quát S-31DLC20D là một bộ thu phát SFP 1.25G với bước sóng 1310nm, kết nối LC kép, khoảng cách kết nối lên đến 20 km ở chế độ đơn (mode single), lắp đặt đơn giản không phân biệt dây Tx hay dây Rx • Đặc tả - Mode: SM - Data rate : 1.25G - Distance : 20 km - Wavelenght : 1310nm - Connector : Dual LC - Format : SFP Giá trên chưa bao gồm VAT 10% Bảo hành 12 tháng Hotline: MR HƯNG 0905.991.992 – 0976.902.902 – 0915.932.933

S-85DLC05D

Giá bán:1.100.000 vnđ

Tổng quát S-85DLC05D là một bộ thu phát SFP 1.25G với bước sóng 850nm, kết nối LC kép, khoảng cách kết nối lên đến 550m ở chế độ đơn (mode single), lắp đặt đơn giản không phân biệt dây Tx hay dây Rx. • Đặc tả - Mode: SM - Data rate : 1.25G - Distance : 550 km - Wavelenght : 850nm - Connector : Dual LC - Format : SFP Giá trên chưa bao gồm VAT 10% Bảo hành 12 tháng Hotline: MR HƯNG 0905.991.992 – 0976.902.902 – 0915.932.933

Router Switch CRS226-24G-2S+ RM

Giá bán:7.700.000 vnđ

Ứng dụng • CRS226-24G-2S+ RM là loại Router Switch thông minh hoạt động ở Lớp 3 với 24 cổng Ethernet Gigabit , 2 cổng SFP và một CPU lõi. • CRS226-24G-2S+RM có thể được cấu hình làm Switch hoặc làm Router thông qua giao diện cấu hình một cách dễ dàng do đó thích hợp sử dụng cho các doanh nghiệp lớn (Enterprise), Khách sạn cao cấp, trung tâm thương mại, hội chợ triển lãm, Bệnh viện ... Đặc tả • CPU : 400MHz • RAM : 64 MB • Số CPU core : 1 • Cổng Ethernet 10/100/1000 : 24 cổng • SFP : 1 cổng • Số kết nối đồng thời: 100 Kết nối đồng thời x 4 Mbps/ Kết nối • Nguồn tiêu thụ tối đa : 21W • Phụ kiện: Nguồn Adapter 8 - 30V Giá trên chưa bao gồm VAT 10% Bảo hành 12 tháng Hotline: MR HƯNG 0905.991.992 – 0976.902.902 – 0915.932.933

Router Switch CRS125-24G-1S-RM

Giá bán:5.900.000 vnđ

Ứng dụng • CRS125-24G-1S là loại Router Switch thông minh hoạt động ở Lớp 3 với 24 cổng Ethernet Gigabit , 1 cổng SFP và một CPU lõi kép. • CRS125-24G-1S có thể được cấu hình làm Switch hoặc làm Router thông qua giao diện cấu hình một cách dễ dàng do đó thích hợp sử dụng cho các doanh nghiệp lớn (Enterprise), Khách sạn cao cấp, trung tâm thương mại, hội chợ triển lãm, ... Đặc tả • CPU : 600MHz • RAM : 128 MB • Số CPU core : 1 • Cổng Ethernet 10/100/1000 : 24 cổng • Cổng USB : 1 cổng • SFP : 1 cổng • Số kết nối đồng thời: 100 Kết nối đồng thời x 4 Mbps/ Kết nối • Nguồn tiêu thụ tối đa : 15W • Phụ kiện: Nguồn Adapter 8 - 28V Giá trên chưa bao gồm VAT 10% Bảo hành 12 tháng Hotline: MR HƯNG 0905.991.992 – 0976.902.902 – 0915.932.933

Router Switch CRS125-24G-1S-IN

Giá bán:5.450.000 vnđ

Ứng dụng • CRS125-24G-1S là loại Router Switch thông minh hoạt động ở Lớp 3 với 24 cổng Ethernet Gigabit , 1 cổng SFP và một CPU lõi kép. • CRS125-24G-1S có thể được cấu hình làm Switch hoặc làm Router thông qua giao diện cấu hình một cách dễ dàng do đó thích hợp sử dụng cho các doanh nghiệp lớn (Enterprise), Khách sạn cao cấp, trung tâm thương mại, hội chợ triển lãm, ... Đặc tả • CPU : 600MHz • RAM : 128 MB • Số CPU core : 1 • Cổng Ethernet 10/100/1000 : 24 cổng • Cổng USB : 1 cổng • SFP DDMI : 1 cổng • Số kết nối đồng thời: 100 Kết nối đồng thời x 4 Mbps/ Kết nối • Nguồn tiêu thụ tối đa : 15W • Phụ kiện: Nguồn Adapter 8 - 28V Giá trên chưa bao gồm VAT 10% Bảo hành 12 tháng Hotline: MR HƯNG 0905.991.992 – 0976.902.902 – 0915.932.933

Router Switch CRS212-1G-10S 1S+IN

Giá bán:5.540.000 vnđ

Ứng dụng • CRS212-1G-10S -1S+IN là sản phẩm mới của dòng sản phẩm CRS với kích thước nhỏ gọn và giá thành rẻ. • CRS212-1G-10S -1S+IN được thiết kế với 8 x cổng Gigabit và 2 x cổng SFP+ (cổng SFP đầu tiên hỗ trợ model 1.25G / 10G, cổng SFP thứ hai hổ trợ module 10G). • Thích hợp sử dụng cho các doanh nghiệp vừa và nhỏ : Khách sạn, trung tâm thương mại, hội chợ triển lãm, ... Đặc tả • CPU : 400MHz • RAM : 64 MB • Số CPU core : 1 • Cổng Ethernet 10/100/1000 : 1 cổng • SFP : 10 cổng • SFP + : 1 cổng • Số kết nối đồng thời: 100 Kết nối đồng thời x 4 Mbps/ Kết nối • Nguồn tiêu thụ tối đa : 20W • Phụ kiện: Nguồn Adapter 8 - 30V Giá trên chưa bao gồm VAT 10% Bảo hành 12 tháng Hotline: MR HƯNG 0905.991.992 – 0976.902.902 – 0915.932.933

Router Switch CRS210-8G-2S+IN

Giá bán:5.550.000 vnđ

Ứng dụng • CRS210-8G-2S+IN là sản phẩm mới của dòng sản phẩm CRS với kích thước nhỏ gọn và giá thành rẻ. • CRS210-8G-2S+IN được thiết kế với 8 x cổng Gigabit và 2 x cổng SFP+ (cổng SFP đầu tiên hỗ trợ model 1.25G / 10G, cổng SFP thứ hai hổ trợ module 10G). • Thích hợp sử dụng cho các doanh nghiệp vừa và nhỏ : Khách sạn, trung tâm thương mại, hội chợ triển lãm, ... Đặc tả • CPU : 400MHz • RAM : 64 MB • Số CPU core : 1 • Cổng Ethernet 10/100/1000 : 10 cổng • Cổng USB : 1 cổng • SFP + : 2 cổng • Số kết nối đồng thời: 100 Kết nối đồng thời x 4 Mbps/ Kết nối • Nguồn tiêu thụ tối đa : 13W • Phụ kiện: Nguồn Adapter 10 - 57V Giá trên chưa bao gồm VAT 10% Bảo hành 12 tháng Hotline: MR HƯNG 0905.991.992 – 0976.902.902 – 0915.932.933

SOHO Switch RB260GSP

Giá bán:Liên hệ

Ứng dụng • RB260GSP là một thiết bị Switch SOHO nhỏ thông minh.Tịch hợp hệ điều hành MikroTik SwOS với 5 x Gigabit Ethernet và 1 x SFP lồng, việc chuyển đổi được thực hiện bởi Atheros Switch Chip. • Nó được thiết kế để sử dụng trong Hộ gia đình và Cửa hàng (SOHO) tại các quán cafe , khách sạn nhỏ, ... Đặc tả • Cổng Ethernet 10/100/1000 : 5 cổng • PoE In : Có • PoE Out : Có • SFP : 1 cổng • Số kết nối đồng thời: 40 Kết nối đồng thời x 4 Mbps/ Kết nối • Nguồn tiêu thụ tối đa : 6W • Phụ kiện: Nguồn Adapter 8 - 30V Giá trên chưa bao gồm VAT 10% Bảo hành 12 tháng Hotline: Mr Hưng 0905.991.992 – 0976.902.902 – 0915.932.933

SOHO Switch RB260GS

Giá bán:1.540.000 vnđ

Ứng dụng • RB260GS là một thiết bị Switch SOHO nhỏ thông minh.Tịch hợp hệ điều hành MikroTik SwOS với 5 x Gigabit Ethernet và 1 x SFP lồng, việc chuyển đổi được thực hiện bởi Atheros Switch Chip. • Nó được thiết kế để sử dụng trong Hộ gia đình và Cửa hàng (SOHO) tại các quán cafe , khách sạn nhỏ, ... Đặc tả • Cổng Ethernet 10/100/1000 : 5 cổng • PoE In : 1 cổng • SFP : 1 cổng • Số kết nối đồng thời: 40 Kết nối đồng thời x 4 Mbps/ Kết nối • Nguồn tiêu thụ tối đa : 6W • Phụ kiện: Nguồn Adapter 6 - 31V Giá trên chưa bao gồm VAT 10% Bảo hành 12 tháng Hotline: Mr Hưng 0905.991.992 – 0976.902.902 – 0915.932.933

Mikrotik Router CCR1036-8G-2S+

Giá bán:26.500.000 vnđ

Ứng dụng • CCR1036-12G-4S là Router Ethernet Gigabit thiết kế dạng tủ rack (1U), được dùng làm Router tại các doanh nghiệp lớn (Enterprise) hoặc làm Quản lý Người dùng Truy cập cho các mạng WiFi Công cộng (WiFi Hotspot) tại khách sạn cao cấp, trung tâm thương mại, hội chợ triển lãm, ... • CCR1036-12G-4S là loại Router cao cấp nhưng có giá thành thấp và đạt sự ổn định cao về hiệu suất. Đặc tả • CPU : 1.2 GHz • RAM : 4 GHz • Bộ nhớ Cards : 1 • Cổng USB : có • Cổng Ethernet 10/100/1000 : 8 • SFP DDMI : có • SFP + : 2 • Số CPU core: 36 • Throughput : 27 Gbps có thể đạt 6000 Kết nối đồng thời x 4 Mbps/ Kết nối • Phụ kiện: Nguồn Adapter PoE 12 - 58V/ 110 - 220V, hổ trợ cấp nguồn chuẩn 802.1af Giá trên chưa bao gồm VAT 10% Bảo hành 12 tháng Hotline: Mr Hưng 0905.991.992 – 0976.902.902 – 0915.932.933

Mikrotik Router CCR1036-12G-4S-EM

Giá bán:27.500.000 vnđ

Ứng dụng • CCR1036-12G-4S là Router Ethernet Gigabit thiết kế dạng tủ rack (1U), được dùng làm Router tại các doanh nghiệp lớn (Enterprise) hoặc làm Quản lý Người dùng Truy cập cho các mạng WiFi Công cộng (WiFi Hotspot) tại khách sạn cao cấp, trung tâm thương mại, hội chợ triển lãm, ... • CCR1036-12G-4S là loại Router cao cấp nhưng có giá thành thấp và đạt sự ổn định cao về hiệu suất. Đặc tả • CPU : 1.2 GHz • RAM : 16 GHz • Bộ nhớ Cards : 1 • Cổng USB : có • Cổng Ethernet 10/100/1000 : 12 • SFP DDMI : có • SFP : 4 • Số CPU core: 36 • Throughput : 15,6 Gbps có thể đạt 4000 Kết nối đồng thời x 4 Mbps/ Kết nối • Phụ kiện: Nguồn Adapter PoE 12 - 58V/ 110 - 220V, hổ trợ cấp nguồn chuẩn 802.1af Giá trên chưa bao gồm VAT 10% Bảo hành 12 tháng Hotline: Mr Hưng 0905.991.992 – 0976.902.902 – 0915.932.933

Mikrotik Router CCR1036-12G-4S

Giá bán:25.000.000 vnđ

Ứng dụng • CCR1036-12G-4S là Router Ethernet Gigabit thiết kế dạng tủ rack (1U), được dùng làm Router tại các doanh nghiệp lớn (Enterprise) hoặc làm Quản lý Người dùng Truy cập cho các mạng WiFi Công cộng (WiFi Hotspot) tại khách sạn cao cấp, trung tâm thương mại, hội chợ triển lãm, ... • CCR1036-12G-4S là loại Router cao cấp nhưng có giá thành thấp và đạt sự ổn định cao về hiệu suất. Đặc tả • CPU : 1.2 GHz • RAM : 4 GHz • Bộ nhớ Cards : 1 • Cổng USB : có • Cổng Ethernet 10/100/1000 : 12 • SFP DDMI : có • SFP : 4 • Số CPU core: 36 • Throughput : 15,6 Gbps có thể đạt 4000 Kết nối đồng thời x 4 Mbps/ Kết nối • Phụ kiện: Nguồn Adapter PoE 12 - 58V/ 110 - 220V, hổ trợ cấp nguồn chuẩn 802.1af Giá trên chưa bao gồm VAT 10% Bảo hành 12 tháng Hotline: Mr Hưng 0905.991.992 – 0976.902.902 – 0915.932.933

Mikrotik Router CCR1036-8G-2S+EM

Giá bán:33.100.000 vnđ

Ứng dụng • CCR1036-8G-2S+EM là Router Ethernet Gigabit thiết kế dạng tủ rack (1U), được dùng làm Router tại các doanh nghiệp lớn (Enterprise) hoặc làm Quản lý Người dùng Truy cập cho các mạng WiFi Công cộng (WiFi Hotspot) tại khách sạn cao cấp, trung tâm thương mại, hội chợ triển lãm, ... • CCR1036-8G-2S+EM là loại Router cao cấp nhưng có giá thành thấp và đạt sự ổn định cao về hiệu suất. Đặc tả • CPU : 1.2 GHz • RAM : 16 GHz • Bộ nhớ Cards : 1 • Cổng USB : có • SFP DDMI : có • SFP + : 2 • Số CPU core: 36 • Throughput : 27 Gbps có thể đạt 6000 Kết nối đồng thời x 4 Mbps/ Kết nối • Phụ kiện: Nguồn Adapter PoE 12 - 58V/ 110 - 220V, hổ trợ cấp nguồn chuẩn 802.1af Giá trên chưa bao gồm VAT 10% Bảo hành 12 tháng Hotline: Mr Hưng 0905.991.992 – 0976.902.902 – 0915.932.933

Mikrotik Router CCR1016-12S-1S+

Giá bán:18.980.000 vnđ

Ứng dụng • CCR1016-12S-1S+ là Router Ethernet Gigabit thiết kế dạng tủ rack (1U), được dùng làm Router tại các doanh nghiệp lớn (Enterprise) hoặc làm Quản lý Người dùng Truy cập cho các mạng WiFi Công cộng (WiFi Hotspot) tại khách sạn cao cấp, trung tâm thương mại, hội chợ triển lãm, ... • CCR1016-12S-1S+ là loại Router cao cấp nhưng có giá thành thấp và đạt sự ổn định cao về hiệu suất. Đặc tả • CPU : 1.2 GHz • RAM : 2 GHz • Bộ nhớ Cards : 1 • Cổng USB : có • SFP DDMI : có • SFP : 12 cổng • SFP + : 1 cổng • Số CPU core: 16 • Throughput : 12 Gbps có thể đạt 2000 Kết nối đồng thời x 4 Mbps/ Kết nối • Phụ kiện: Nguồn Adapter PoE 12 - 58V/ 110 - 220V, hổ trợ cấp nguồn chuẩn 802.1af Giá trên chưa bao gồm VAT 10% Bảo hành 12 tháng Hotline: Mr Hưng 0905.991.992 – 0976.902.902 – 0915.932.933

Mikrotik Router CCR1016-12G

Giá bán:16.500.000 vnđ

Ứng dụng • CCR1016-12G là Router Ethernet Gigabit thiết kế dạng tủ rack (1U), được dùng làm Router tại các doanh nghiệp lớn (Enterprise) hoặc làm Quản lý Người dùng Truy cập cho các mạng WiFi Công cộng (WiFi Hotspot) tại khách sạn cao cấp, trung tâm thương mại, hội chợ triển lãm, ... • CCR1016-12G là loại Router cao cấp nhưng có giá thành thấp và đạt sự ổn định cao về hiệu suất. Đặc tả • CPU : 1.2 GHz • RAM : 2 GHz • Bộ nhớ Cards : 1 • Cổng Ethernet 10/100/1000 : 12 • Cổng USB : có • Số CPU core: 16 • Throughput : 9 Gbps có thể đạt 2000 Kết nối đồng thời x 4 Mbps/ Kết nối • Phụ kiện: Nguồn Adapter PoE 12 - 58V/ 110 - 220V, hổ trợ cấp nguồn chuẩn 802.1af Giá trên chưa bao gồm VAT 10% Bảo hành 12 tháng Hotline: Mr Hưng 0905.991.992 – 0976.902.902 – 0915.932.933

Mikrotik Router CCR1009-8G-1S-1S+

Giá bán:12.500.000 vnđ

Ứng dụng • CCR1009-8G-1S-1S+ là Router Ethernet Gigabit thiết kế dạng tủ rack (1U) được dùng làm Router tại các doanh nghiệp lớn (Enterprise) hoặc làm Quản lý Người dùng Truy cập cho các mạng WiFi Công cộng (WiFi Hotspot) tại khách sạn cao cấp, trung tâm thương mại, hội chợ triển lãm, ... • CCR1009-8G-1S-1S+ là loại Router cao cấp nhưng có giá thành thấp và đạt sự ổn định cao về hiệu suất. Đặc tả • CPU: 1.2 GHz • RAM : 2 GHz • Cổng Ethernet 10/100/1000 : 8 cổng • Cổng USB : có • SFP DDMI : có • SFP : 1 cổng • SFP + : 1 cổng • Số CPU core : 9 • Throughput : 6Gbps có thể đạt 1000 Kết nối đồng thời x 4 Mbps/ Kết nối • Phụ kiện: Nguồn Adapter PoE 12 - 58V/ 110 - 220V , Hổ trợ cấp nguồn chuẩn 802.1af Giá trên chưa bao gồm VAT 10% Bảo hành 12 tháng Hotline: Mr Hưng 0905.991.992 – 0976.902.902 – 0915.932.933

Hotspot Router CCR1009-8G-1S

Giá bán:10.890.000 vnđ

Ứng dụng • CCR1009-8G-1S là Router Ethernet Gigabit thiết kế dạng tủ rack (1U) được dùng làm Router tại các doanh nghiệp lớn (Enterprise) hoặc làm Quản lý Người dùng Truy cập cho các mạng WiFi Công cộng (WiFi Hotspot) tại khách sạn cao cấp, trung tâm thương mại, hội chợ triển lãm, ... • CCR1009-8G-1S là loại Router cao cấp nhưng có giá thành thấp và đạt sự ổn định cao về hiệu suất. Đặc tả • CPU: 1.2 GHz • RAM : 1 GHz • Cổng Ethernet 10/100/1000 : 8 cổng • Cổng USB : có • SFP DDMI : có • SFP : 1 cổng • Số CPU core : 9 • Throughput : 6Gbps có thể đạt 1000 Kết nối đồng thời x 4 Mbps/ Kết nối • Phụ kiện: Nguồn Adapter PoE 12 - 58V/ 110 - 220V , Hổ trợ cấp nguồn chuẩn 802.1af Giá trên chưa bao gồm VAT 10% Bảo hành 12 tháng Hotline: Mr Hưng 0905.991.992 – 0976.902.902 – 0915.932.933

Enterprise Router RB1100AH x 2

Giá bán:9.000.000 vnđ

Ứng dụng • RB1100AH x 2 là Router rất mạnh với 13 cổng Ethernet Gigabit và một CPU lõi kép (dual core), • RB1100AH x 2 được dùng làm Router tại các doanh nghiệp lớn (Enterprise) hoặc làm Quản lý Người dùng Truy cập cho các mạng WiFi Công cộng (WiFi Hotspot) tại khách sạn cao cấp, trung tâm thương mại, hội chợ triển lãm, ... • RB1100AH x 2 được thiết kế với khung vỏ nhôm dạng tủ rack ( 1U) kèm với dây cấp nguồn Đặc tả • CPU: 1066MHz • RAM : 2 GHz • Cổng Ethernet 10/100/1000 : 13 cổng • Bộ nhớ Cards: 1 cổng • Số CPU core: 2 • Kết nối đồng thời : 200 kết nối x 4 Mbps/ Kết nối • Phụ kiện: Nguồn Adapter PoE 12 - 24V /110 -220V Giá trên chưa bao gồm VAT 10% Bảo hành 12 tháng Hotline: Mr Hưng 0905.991.992 – 0976.902.902 – 0915.932.933

Mikrotik Hotspot Router RB2011iLS-IN

Giá bán:3.440.000 vnđ

Ứng dụng: • RB2011iLS-IN là dòng sản phẩm Router có một cổng khe cắm cho module cáp quang SFP với khả năng truyền tải Gigabit cho phép triển khai cáp quang FTTH đến tận nhà. • Ngoài ra, RB2011iLS-IN có 5 cổng Ethernet 10/ 100/ 1000 , nên nó được dùng làm Router trong doanh nghiệp vừa và nhỏ (SMB) hoặc kết hợp với các thiết bị WiFi khác làm WiFi Công cộng (WiFi Hotspot) tại các quán cafe lớn , khách sạn vừa, ... Đặc tả • CPU : 600MHz • RAM : 64 MB • SFP : 1 port • Cổng Ethernet 10/100/1000 : 5 cổng • Cổng Ethernet 10/100 : 5 cổng • Kết nối đồng thời : 80 kết nối x 4 Mbps/ Kết nối • Nguồn tiêu thụ tối đa: 6W • Phụ kiện: Nguồn Adapter PoE 3 - 30V Giá trên chưa bao gồm VAT 10% Bảo hành 12 tháng Hotline: Mr Hưng 0905.991.992 – 0976.902.902 – 0915.932.933

« 1 2 3 4 5 »